![นายศักดา พันธ์กล้า รองอธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรม เป็นประธานเปิดการประชุมหารือผู้ประกอบการกลุ่มย่อยอุตสาหกรรมโพลิยูรีเทน](modules/phpThumb/phpThumb.php?src=/home/polyuret/domains/polyurethanethai.com/public_html/uploads/news/20150506144743vfU2.jpg&w=346&zc=1)
|
วันที่ 24 เมษายน 2558 เวลา 10.00 น. นายศักดา พันธ์กล้า รองอธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรม เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมหารือผู้ประกอบการกลุ่มย่อยอุตสาหกรรมโพลิยูรีเทน โดยการประชุมหารือในวันนี้มีวัตถุประสงค์เพื่อสร้างความรู้ความเข้าใจที่ชัดเจนให้กับผู้ประกอบการในการจัดเตรียมเอกสารข้อเสนอโครงการย่อยผู้ประกอบการแต่ละราย วิธีการบริหารเงินช่วยเหลือที่จะจัดสรรให้กับผู้ประกอบการ การแลกเปลี่ยนและการแก้ไขปัญหาอุปสรรค ณ ห้องประชุม 509 ชั้น 5 อาคารกรมโรงงานอุตสาหกรรม
|
|
|
|
|