![พิธีเปิด งาน PU TECH ASIA 2015 ที่ไบเทค บางนา](modules/phpThumb/phpThumb.php?src=/home/polyuret/domains/polyurethanethai.com/public_html/uploads/news/20150603165147gz1P.jpg&w=346&zc=1)
|
กลุ่มย่อยอุตสาหกรรม โพลียูรีเทน ได้ร่วมในพิธีเปิดงาน PU TECH ASIA 2015 เมื่อวันที่ 18 พฤษภาคม 2558 ที่อาคารแสดงสินค้าไบเทค บางนา ซึ่งเป็นงานแสดงสินค้า ประชุมวิชาการ และ การจัดห้องเรียน เกี่ยวกับอุตสาหกรรม โพลียูรีเทน ครั้งแรกในประเทศไทย โดยความร่วมมือของ Technobiz และ 4 พันธมิตร คือ กลุ่มฯ PU Daily PU magazine international และ India Polyurethane Association จากการประสบความสำเร็จของการจัดงาน ครั้งนี้ ได้มีการกำหนด การจัดงานครั้งที่ 2 ในราวเดือน มีนาคม 2559 |
|
|
|
|